Pages Navigation Menu

สร้างผลงาน ประสานสิบทิศ คิดเพื่อประชาชน

คณะกรรมการชมรม

คณะกรรมการชมรมทันตแพทย์สำนักงานสาธารณสุขจังหวัด ปี 2559 – 2560
คณะกรรมการที่ปรึกษา
1. ทพ.พิศักดิ์ องค์ศิริมงคล
2. ทพ.ญ.ชลธิชา พุทธวงษ์นันท์
3. ทพ.สถาพร จันทร
4. ทพ.ปองชัย ศิริศรีจันทร์
5. ทพญ.สุมาลี อรุณรัตนดิลก
6. ทพ.สงวน  ก่อธรรมนิเวศน์
คณะกรรมการ
1. ทพญ.มัณฑนา ฉวรรณกุล สำนักงานสาธารณสุขจังหวัดราชบุรี ประธาน
2. ทพ.อนุโรจน์  เล็กเจริญสุข สำนักงานสาธารณสุขจังหวัดปราจีนบุรี รองประธานและประสานเขต 6
3. ทพญ.ศิริรัตน์ รัศมีโสรัจน สำนักงานสาธารณสุขจังหวัดนครราชสีมา รองประธาน
4. ทพ.กมล เศรษฐ์ชัยยันต์ สำนักงานสาธารณสุขจังหวัดน่าน รองประธาน
5. ทพญ.วังจันทร์ กิตติภาดากุล สำนักงานสาธารณสุขจังหวัดสิงห์บุรี เหรัญญิก
6. ทพญ.ศศิธร  บุญมี สำนักงานสาธารณสุขจังหวัดสุพรรณบุรี นายทะเบียน
7. ทพญ.ฐิติพร บุนนาค สำนักงานสาธารณสุขจังหวัดปทุมธานี ผู้ช่วยนายทะเบียน
8. ทพญ.รพินทร์ อบสุวรรณ สำนักงานสาธารณสุขจังหวัดเชียงราย กรรมการ
9. ทพญ.สุขจิตตรา วนาภิรักษ์ สำนักงานสาธารณสุขจังหวัดแพร่ กรรมการ
10. ทพญ.ปรารถนา ฮู้ผลเอิบ สำนักงานสาธารณสุขจังหวัดอ่างทอง กรรมการ
11. ทพญ.สุนีย์ พลภาณุมาศ สำนักงานสาธารณสุขจังหวัดนครนายก กรรมการ
12. ทพญ.บานเย็น ศิริสกุลวิโรจน์ สำนักงานสาธารณสุขจังหวัดสงขลา กรรมการ
13. ทพ.จีรศักดิ์ ทิพย์สุนทรชัย สำนักงานสาธารณสุขจังหวัดบุรีรัมย์ กรรมการ
14. ทพ.สมฤทธิ์ จิโรจน์วนิชกร สำนักงานสาธารณสุขจังหวัดปัตตานี กรรมการ
15. ทพ.กิตติคุณ  บัวบาน รพ.แม่ระมาด ช่วยงานสสจ.ตาก กรรมการ
16. ทพญ.อัมพร เดชพิทักษ์ สำนักงานสาธารณสุขจังหวัดเชียงใหม่ ประสานเขต 1
17. ทพ.ชาญ  เชิดชูเหล่า สำนักงานสาธารณสุขจังหวัดพะเยา ประสานเขต 1
18. ทพ.สืบศักดิ์  เจริญเกษมวิทย์ สำนักงานสาธารณสุขจังหวัดอุตรดิตถ์ ประสานเขต 2
19. ทพญ.รัขนี  จิตสันติวรรักษ์ สำนักงานสาธารณสุขจังหวัดพิษณุโลก ประสานเขต 2
20. ทพ.สุริยน  จูรัตนากร สำนักงานสาธารณสุขจังหวัดพิจิตร ประสานเขต 3
21. ทพ.ประเสริฐ  สิทธิผลวนิชกุล สำนักงานสาธารณสุขจังหวัดชัยนาท ประสานเขต 3
22. ทพญ.สุวรรณา  สมถวิล สำนักงานสาธารณสุขจังหวัดสระบุรี ประสานเขต 4
23. ทพ.สามารถ ปิติเจริญพันธ์ สำนักงานสาธารณสุขจังหวัดนครปฐม ประสานเขต 5
24. ทพ.ภราดร  ชัยเจริญ สำนักงานสาธารณสุขจังหวัดจันทบุรี ประสานเขต 6
25. นางรัตนา  จันทร สำนักงานสาธารณสุขจังหวัดฉะเชิงเทรา ประสานเขต 6
26. ทพ.มุนี เหมือนชาติ สำนักงานสาธารณสุขจังหวัดขอนแก่น ประสานเขต 7
27. ทพ.วัฒนะ  ศรีวัฒนา สำนักงานสาธารณสุขจังหวัดมหาสารคาม ประสานเขต 7
28. ทพ.สันติ ศรีนิล สำนักงานสาธารณสุขจังหวัดอุดรธานี ประสานเขต 8
29. ทพ.วัชระพงษ์  หอมวุฒิวงศ์ สำนักงานสาธารณสุขจังหวัดหนองคาย ประสานเขต 8
30. ทพ.นิติโชติ นิลกำแหง สำนักงานสาธารณสุขจังหวัดชัยภูมิ ประสานเขต 9
31. ทพญ.น้ำเพชร ตั้งยิ่งยง สำนักงานสาธารณสุขจังหวัดอุบลราชธานี ประสานเขต 10
32. ทพ.ปริญญา  ดวงศรี สำนักงานสาธารณสุขจังหวัดอำนาจเจริญ ประสานเขต 10
33. ทพ.อนุรักษ์ อังษานาม สำนักงานสาธารณสุขจังหวัดระนอง ประสานเขต 11
34. ทพ.สำราญ  ปิตากุลดิลก สำนักงานสาธารณสุขจังหวัดนครศรีธรรมราช ประสานเขต 11
35. ทพญ.อาภาพรรณี เขมวุฒิพงษ์ สำนักงานสาธารณสุขจังหวัดตรัง ประสานเขต 12
36. ทพญ.ชนิฎาภรณ์  สอนสังข์ สำนักงานสาธารณสุขจังหวัดพัทลุง ประสานเขต 12
37. ทพญ.มนิธี  ต่อเศวตพงศ์ สำนักงานสาธารณสุขจังหวัดนครปฐม เลขานุการ
38. ทพญ.ลักขณา  กิตติวโรดม สำนักงานสาธารณสุขจังหวัดกาญจนบุรี ผู้ช่วยเลขานุการ